Game da Mu

Beijing KEYLASER SCI-TECH Co., Ltd. da aka kafa a shekarar 2007, masana'antar kera na'urorin kiwon lafiya a duniya suna samar da samfuran ƙarshe don likitocin filastik, likitan fata, likitoci, da ƙwararrun likitocin kiwon lafiya.
Inganci al'adun mu ne.
KEYLASER ya haɓaka ingantaccen samfurin don jagorantar kasuwar duniya kuma ana sayar da samfuran duniya ta ofisoshin ƙasashen waje.
KEYLASER yana aiki tare da kawancen rarraba kawancen duniya don samar da gamsuwa ta abokan ciniki.
Tare da samfuran samfuran abin dogara ciki har da IPL, E-light, SHR, Diode laser, Multi-channel RF, RF microneedle, CO2, Diode laser, da Q-Switch laser, KEYLASER yana hidimar masana'antu a matsayin ɗayan manyan kamfanoni masu ƙarfin R&D matakin da kwarewa mai mahimmanci.
Kuma halarci nune-nunen da yawa kowace shekara, don sanya shahararren mu a duk duniya
Capableungiyarmu ta R&D mai iya amfani da shi don haɓaka samfuran masarufi da abokantaka. OEM, ODM, wakilin tashar, mai rarrabawa, ko wasu nau'ikan haɗin gwiwa. Mun sami kwarewar nasara da yawa kuma muna da ƙwarin gwiwa don haɓaka ƙawancen kasuwanci tare da kai don amfanin juna da ci gaba.

Game da KEYLASER

Teamungiyarmu
Muna haɓaka sabon ƙirar bayyanar da sabon software don injunan kwalliya daban-daban. Sashin R&D din mu yana aiki kafada da kafada da abokan huldar mu na duniya
Kamfaninmu ya haɓaka da kashi ɗaya bisa uku.
Kamfanin ya kasu kashi daban-daban, kowannensu yana da darakta. Sashen Kasuwanci da Talla ya ƙunshi ƙungiyar tallace-tallace, da sabis na abokan ciniki. Sashen Gudanarwa kuma ya haɗa da Ma'aikata.

Labarin mu

Mu ne shugabannin kasuwa a kasashe uku.kuma Mun fadada ayyukan mu a duk duniya sama da kasashe 180
A cikin shekarar 2020, Muna da masu rarraba keɓaɓɓu fiye da ɗaya a wasu ƙasashe,
Muna aiki tare da ofisoshinmu a duk duniya.

Our-Team
fctoty06

An kafa shi a 2007

Tabbatar da inganci

Mai sana'a da fasaha

exhibition